ปรับปรุงภูมิทัศน์ก่อนเปิดเรียน 1/2565
วันที่ ๑๔ พฤษภาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ นายสีวรา บึงไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองแวง นางสาวนุชจรัตน์ ดาลัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองแวง คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน พร้อมด้วยข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านหนองแวง ได้ร่วมกันเตรียมความพร้อมก่อนเปิดเรียน ภาคเรียนที่ ๑/๒๕๖๕ ในด้านอาคารสถานที่และการปรับปรุงภูมิทัศน์ภายในโรงเรียน ให้น่าดู น่าอยู่ น่าเรียน
![](http://web088.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/08/281331447_1536405266757822_1091554180209056763_n-724x1024.jpg)